ผู้ได้รับ "ดอกไม้" มากที่สุด ระหว่างวันที่ 30 ก.ย. - 13 ต.ค. คือใคร? เช็ครายชื่อเลย!

ผู้ได้รับ “ดอกไม้” มากที่สุด ระหว่างวันที่ 30 ก.ย. - 13 ต.ค. คือใคร? เช็ครายชื่อเลย!

“ดอกไม้” ใช้แทนคำขอบคุณจากเพื่อนเกษตรกร โดยจะมอบให้ผู้ที่ช่วยตอบคำถามในชุมชน Kaset Go
อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับการให้ดอกไม้ที่นี่ Kaset Go มีฟังก์ชัน 'ดอกไม้' แล้ว! อยากขอบคุณใคร ก็ให้ดอกไม้ได้เลย
.
รายชื่อเพื่อนเกษตรกรผู้ได้รับดอกไม้มากที่สุด 10 อันดับ ประจำวันที่ 30 ก.ย. - 13 ต.ค. 2564 ได้แก่
.

1. คุณ Ch Ok สุชาติ แสงดี
  2. คุณสุราลัย แสงดี
  3. คุณอำพร แจ่มใส
  4. คุณ นาย ณรงค์
  5. คุณชีพ
  6. คุณ Aom vk
  7. คุณสายฝน เพ็ชร์นิล
  8. คุณจิรวัตร
  9. คุณกระถิน ปานชาติ
  10. คุณ สาวบ้านสวน
    .
    ทางทีมงานขอขอบคุณเพื่อนเกษตรกรทุกคนที่ช่วยเหลือกัน และสร้างชุมชนแห่งความรู้แก่เกษตรกรทั่วไทยครับ!
30 Likes

#ฮีโร่ตุลา ขอบคุณครับ

3 Likes

ขอบคุณครับ

1 Like

#ฮีโร่ตุลา ขอบคุณค่ะ

1 Like