ทำนาปรังอายุข้าวได้4วันใช้การหว่านตม กับหว่านแห้งพื้นที่หว่านแห้งรอน้ำใช้ความชื้นในดินเพื่อหงอก พื้นที่ 7 ไร่ กข.22 ข้าว

ทำนาปรังอายุข้าวได้4วันใช้การหว่านตม กับหว่านแห้งพื้นที่หว่านแห้งรอน้ำใช้ความชื้นในดินเพื่อหงอก พื้นที่ 7 ไร่ กข.22 ข้าวเหนียวนาปรัง2ไร่ ปทุมธานี1จำนวน5ไร่ครับทดลองทำ กะว่าจะฉีดอย่างเดียวโดยปุ๋ยอีเขียวนาโน

3 Likes

ขอให้โชคดีปีใหม่ เขียนมาเล่าด้วยครับ

แนะนำให้ใช้ปุ๋ยตามปกติครับ ตัวที่ว่ามานั่นมีหลายคนพิสูจน์แล้วว่าไม่ได้ผล เค้ามีเลขขึ้นทะเบียนปุ๋ยกับกรมวิชาการเกษตรถูกต้องมั้ยครับ