เพื่อนเกษตรนักตอบของ Kaset Go ประจำสัปดาห์นี้คือใคร? (1/2)

เพื่อนเกษตรนักตอบของ Kaset Go ประจำสัปดาห์นี้คือใคร? (1/2)

ความคิดเห็นของเกษตรกรทุกท่าน ช่วยเหลือเพื่อนเกษตรกรคนอื่นได้จริง!

Kaset Go ขอบคุณทุกท่านร่วมกันตอบคำถามและมีส่วนร่วมในแอปของเรา

รายชื่อเพื่อนเกษตรกรนักตอบ 10 อันดับประจำสัปดาห์นี้ ได้แก่

1. Lattapol Anan
  2. Pexky Srinarang
  3. Naruebest Sridech
  4. คนเมาก๋าน บ้านเจียงด
  5. Naomi
  6. Gij Jakkarit
  7. น.จอห์น ใช่ไหมจิตดี
  8. สมพงษ์ วงศ์รัตน
  9. โชคพิสิษฐ์ อรรฆพลกุล
  10. Blm Parinya

7 Likes

เอส 85 กับ ปูการ์ด ใช้รองก้นหลุมกันปลวก กันแมลง ปลูกพืชสวนครัวอายุสั้นได้มั้ยครับ มีสารตกค้าง อันตรายนานแค่ไหนเพียงใด ช่วยหน่อยครับ