แจกอีก! แก้วเก็บความเย็น Kaset Go เพียงทดสอบการใช้งานแอป กดที่นี่!

แจกอีก! แก้วเก็บความเย็น Kaset Go เพียงทดสอบการใช้งานแอป กดที่นี่!

ผู้โชคดี 5 ท่าน รับเลย! แก้วเก็บความเย็น Kaset Go เพียงร่วมทดสอบการใช้งานแอปพลิเคชั่นของเรา โดยการกดที่ลิ้งก์นี้

v
https://app.usabilityhub.com/do/s/fae992
ลิ้งก์นี้สามารถใช้ได้บนมือถือเท่านั้น
^

ขั้นตอนการเข้าร่วมกิจกรรม

1. ร่วมทดสอบการใช้แอปพลิเคชั่นจากลิ้งก์ด้านบน และแคปภาพหน้าจอสุดท้ายของการทดสอบเมื่อเสร็จสิ้น
  2. คอมเมนต์รูปภาพหน้าจอที่ได้ทำการแคปลงในโพสนี้
  3. ทีมงานจะคัดเลือกผู้โชคดีและประกาศรายชื่อ จากนั้นจึงจะให้ผู้โชคดียืนยันตัวตน และทำการส่งของรางวัลจากที่อยู่ที่ได้ยืนยันตัวตน

.

เงื่อนไขและเกณฑ์การตัดสิน

1. ผู้โชคดี 5 ท่าน จะถูกคัดเลือกโดยทีมงาน โดยต้องเป็นผู้ที่ปฏิบัติตามเงื่อนไขที่ระบุไว้ครบถ้วน
  2. ประกาศผลผู้โชคดี วันที่ 16 มิถุนายน 2564 เวลา 15.00 น. ทางแอปพลิเคชั่น Kaset Go
  3. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยนแปลง หรือโอนกรรมสิทธิ์ให้กับผู้อื่นได้ สงวนสิทธิ์ 1 รางวัล ต่อ 1 ท่าน เท่านั้น
  4. ของรางวัลจะเริ่มจัดส่งไปรษณีย์แบบลงทะเบียน ในวันที่ 25 มิถุนายน 2564 (ระยะเวลาการจัดส่ง 5-7 วันทำการ)
  5. Kaset Go ไม่มีส่วนรับผิดชอบหากของรางวัลสูญหายหรือมีความเสียหายอันเกิดจากผู้ให้บริการจัดส่ง
  6. คำตัดสินของทีมงาน Kaset Go ถือเป็นที่สิ้นสุด

อย่าพลาดของรางวัลจาก Kaset Go ร่วมทดสอบเลย!

116 Likes

ร่วมกิจกรรมค่ะ

ร่วมกิจกรรมครับ

ร่วม​กิจกรรม​

ส่ง capture ภาพเข้าร่วมกิจกรรมครับ

ร่วมกิจกรรม

ร่วมกิจกรรมค

ร่วมกิจกรรมคะ

ร่วมกิจกรรม

ร่วมกิจกรรม

ร่วมกิจกรรม

ทดสอบเรียบร้อยครับ

ร่วมกิจกรรม