แอป Kaset Go ดีขนาดนี้ แอดมินอดใจโปรโมทไม่ได้จริงๆ

แอป Kaset Go ดีขนาดนี้ แอดมินอดใจโปรโมทไม่ได้จริงๆ

ในช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมา แอดมินแอบเห็นหลายๆ คนฝากร้านขายของกันในโพสต์ #ตลาดพฤษภา #ตลาดมิถุนา กันอย่างมากมาย แอดมินเลยอดใจขายของบ้างไม่ได้ ขอขายแอปพลิเคชั่น Kaset Go ของเราก็แล้วกันนะครับ ^^

.

ทั้งสาระความรู้เกษตรที่มีทุกอาทิตย์ คำปรึกษาโรคพืชที่ได้ผลจริงจากผู้เชี่ยวชาญ กิจกรรมแจกของฟรีทุกเดือน และพื้นที่เอาไว้ให้แชร์เรื่องราวภายในสวนของเพื่อนๆ ทีมงาน Kaset Go ขอยืนยันอีกครั้งว่าจะผลิตเนื้อหาดีๆ และพัฒนาแอปพลิเคชั่นของเราให้ดีขึ้นเรื่อยๆ ครับผม ^^

.

เพื่อนๆ เกษตรกรคนไหนอยากจะบอกอะไรกับแอพลิเคชั่น Kaset Go ของเรา คอมเม้นใต้โพสต์นี้ได้เลยนะครับ แอดมินอยากอ่านครับผม

เพื่อนๆ เกษตรกรสามารถดูภาพขำขันเพิ่มเติมจาก Kaset Go ได้ที่นี่ คลิกเลย!
สถานการณ์พริกในไทยตอนนี้ถือว่าหนักเอาการ ขอเสียงชาวสวนพริกกันหน่อยครับ! สถานการณ์พริกในไทยตอนนี้ถือว่าหนักเอาการ ขอเสียงชาวสวนพริกกันหน่อยครับ!
ปัญหาโลกแตกของพ่อค้าแม่ค้าทุเรียนออนไลน์ตอนนี้ครับ! ปัญหาโลกแตกของพ่อค้าแม่ค้าทุเรียนออนไลน์ตอนนี้ครับ!
ใครบอกทุเรียนแพง? มาดูภาพทุเรียนยุคโควิดกันครับ ใครบอกทุเรียนแพง? มาดูภาพทุเรียนยุคโควิดกันครับ

29 Likes

ชอบค่ะได้ความรู้หลายด้านปัญหาโรคพืชก็มีผู้เชี่ยวชาญช่วยตอบแก้ไขปัญหา

1 Like

ได้ความรู้มากมายเกี่ยวโรคของพืชบางชนิดที่ไม่รู้จัก และได้ความรู้เกี่ยวกับการรักษาโรคต่างของแต่ล่ะชนิดค่ะ

1 Like

ดีมากๆคับ ให้ความรู้ มีที่น้อยแต่มีของกินหลายอย่าง ดีจริงๆครับ

1 Like

อยากให้แอดหาแนวทางลดเคมี ลดชีวภัณฑ์มาแนะนำและแนวทางให้เกษตรทำใช้เองหลายๆแบบครับ

1 Like

เสียดาย.คำถามหลายๆเรื่องจากเพื่อนๆที่มีปัญหาให้ช่วย แต่ก็ไม่มีใครตอบเลย

1 Like

สวัสดีครับคุณ อาจารย์ดำ น้ำหมัก
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ทีมงาน Kaset Go จะนำคำแนะนำของคุณ อาจารย์ดำ น้ำหมัก ไปพิจารณาทำเนื้อหาความรู้ต่อไปครับ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำครับ

สวัสดีครับคุณ Atiya Worachote
ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ
แอดมินขอแจ้งว่าบางคำถามอาจไม่ใช่ความเชี่ยวชาญของผู้เชี่ยวชาญ จึงทำให้อาจจะไม่สามารถตอบได้ อย่างไรก็ตาม เพื่อนๆ เกษตรกรสามารถช่วยตอบได้นะครับ
ทีมงาน Kaset Go จะนำคำติชมของคุณ Atiya Worachote ไปพัฒนาแอปให้ดียิ่งขึ้นครับ

1 Like