มีหรือยัง! เสื้อยืด Kaset Go เพียงทดสอบการใช้งานแอป กดเลย!

มีหรือยัง! เสื้อยืด Kaset Go เพียงทดสอบการใช้งานแอป กดเลย!

ผู้โชคดี 5 ท่าน รับเลย! เสื้อยืด Kaset Go สีน้ำเงิน เพียงร่วมทดสอบการใช้งานแอปพลิเคชั่นของเรา โดยการกดที่ลิ้งก์นี้

v
https://app.usabilityhub.com/do/s/bb1e67
ลิ้งก์นี้สามารถใช้ได้บนมือถือเท่านั้น
^

ขั้นตอนการเข้าร่วมกิจกรรม

1. ร่วมทดสอบการใช้แอปพลิเคชั่นจากลิ้งก์ด้านบน และแคปภาพหน้าจอสุดท้ายของการทดสอบเมื่อเสร็จสิ้น
  2. คอมเมนต์รูปภาพหน้าจอที่ได้ทำการแคปลงในโพสนี้
  3. ทีมงานจะคัดเลือกผู้โชคดีและประกาศรายชื่อ จากนั้นจึงจะให้ผู้โชคดียืนยันตัวตน และทำการส่งของรางวัลจากที่อยู่ที่ได้ยืนยันตัวตน
  4. กิจกรรมนี้สามารถเข้าร่วมได้จนถึงวันที่ 22 กรกฎาคม 2564 เวลา 23.59 น.

เงื่อนไขและเกณฑ์การตัดสิน

1. ผู้โชคดี 5 ท่าน จะถูกคัดเลือกโดยทีมงาน โดยต้องเป็นผู้ที่ปฏิบัติตามเงื่อนไขที่ระบุไว้ครบถ้วน
  2. ประกาศผลผู้โชคดี วันที่ 27 กรกฎาคม 2564 เวลา 15.00 น. ทางแอปพลิเคชั่น Kaset Go
  3. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยนแปลง หรือโอนกรรมสิทธิ์ให้กับผู้อื่นได้ สงวนสิทธิ์ 1 รางวัล ต่อ 1 ท่าน เท่านั้น
  4. ของรางวัลจะเริ่มจัดส่งไปรษณีย์แบบลงทะเบียน ในวันที่ 2 สิงหาคม 2564 (ระยะเวลาการจัดส่ง 5-7 วันทำการ)
  5. Kaset Go ไม่มีส่วนรับผิดชอบหากของรางวัลสูญหายหรือมีความเสียหายอันเกิดจากผู้ให้บริการจัดส่ง
  6. คำตัดสินของทีมงาน Kaset Go ถือเป็นที่สิ้นสุด

อย่าพลาดของรางวัลจาก Kaset Go ร่วมทดสอบเลย!

101 Likes

เป็นแอ๊บที่น่าสนใจแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้อย่างดีครับ

1 Like

#ร่วมกิจกรรมทดสอบแอป Kaset Go
#ขอขอบคุณทางทีมงานทุกท่านที่ร่วมกันพัฒนาแอป Kaset Go ให้ใช้งานง่าย มีความทันสมัย และตอบโจทย์ความต้องการของผู้ใช้งานได้เป็นอย่างดี…

2 Likes

เป็นที่แอปที่ให้ความรู้ให้กับเกษตรกรทั้งมือเก่าและมือใหม่

2 Likes

#KasetGo ทดสอบการใช้งาน App เรียบร้อยค่ะ

1 Like

เป็นแอปเกี่ยวกับการเกษตรก็ว่าดีแล้ว ยังมีรางวัล ลุ้นเป็นช่วงๆด้วย ดีมากจ้า

1 Like

เป็นการพัฒนาแอพที่มีความน่าสนใจเพื่อให้ทุกคนมีส่วนร่วมในการแสดงความคิดเห็นและร่วมกันแก้ไขปัญหาต่างๆทางด้านเกษตรซึ่งจะทำให้เกิดเป็นสังคมแห่งการเรียนรู้และแบ่งปันกัน

1 Like

เป็นช่องทางที่ดีทางนึง ที่เป็นประโยชน์แก่ผู้เริ่มต้นในการทำการเกษตร

1 Like

เป็นแอพพลิ​เคชั่น​ ที่ดีมากเลยครับ ซึ่งเรา สามารถ หาความรู้ เกี่ยวกับการเกษตรภายในแอพพลิ​เคชั่น​ และยังสามารถ สอบถามจากผู้เชี่ยวชาญที่มีความรู้ทางด้านเกษตรโดยตรงมาให้คำปรึกษาถ้าเราพบปัญหา​เกี่ยวกับ​การเกษตร​ที่ทำอยู่​ และยังมีตลาดสำหรับขายสินค้า​ทางการเกษตร​อีกด้วยครับ

1 Like

ชอบเพราะมันตรงประเด็นในเรื่องการเกษตรได้แลกเปลี่ยนและรับฟัง ความรู้มีทุกที่แต่ถ้าจะให้ดีมาค้นหาในแอป Kaset Go.

1 Like

#kasetgo เหมาะมากเลยครับ สำหรับเกษตรกร หรือ ผู้ที่สนใจทำเกษตร มีผู้เชี่ยวชาญ และเกษตรกร ท่านอื่นๆ คอยให้คำแนะนำ ตอบคำถาม

1 Like

เป็นแอปที่ให้ความรู้ด้านเกษตรที่ง่ายต่อการศึกษาหาความรู้และนำไปปฏิบัติค่ะ…ขอบคุณค่ะ

1 Like

เป็นแอปที่ดีมีแลกเปลื่ยนความรู้แลกเปลื่ยนเรื่องปัศหาของพืชผลทางการเกษตรครับ

1 Like

เป็นแอปที่ให้ความรู้เรื่องเกษตรได้ดีมากสำหรับมือใหม่หัดปลูกอย่างผม

1 Like

ร่วมสนุกครับ ก็เข้าแอพมาหาความรู้และร่วมกิจกรรมบ่อยๆครับ

1 Like

หนูเพิ่งเริ่มปลูกผักอย่างจริงจังเมื่อ2เดือนที่ผ่านมาค่ะ หนูพบกับปัญหา แต่ไม่ทราบว่าจะสอบถามจากใคร เลยลองถามมาในนี้ ปรากฎว่ามีผู้เชี่ยวชาญหลายท่านให้ความกรุณาตอบปัญหาของหนู ทำให้หนูได้รับความรู้ที่เป็นประโยชน์นำไปปฎิยัติต่อได้ หนูขอขอบพระคุณที่มีแอปดีๆแบบนี้นะคะ:pray::pray::pray:

1 Like

ทดสอบแอพเรียบร้อยค่ะ
ดีใจที่มีแอพดีๆแบบนี้
เหมาะกับคนที่ต้องการหาความรู้เกี่ยวกับการเกษตรมากค่ะ

1 Like

ทดสอบการใช้งานแอปKaset Go

1 Like

ร่วมลุ้นครับ

1 Like

จากเกษตรกรธรรมดาก็เป็นเกษตรกรเทคโนโลยีได้เหมือนกัน แค่มีแอฟพลิเคชั่นนี้…“Keset Go”

1 Like