ปลูกดอกมะลิ อ.ไชยปราการ เชียงใหม่ แต่ไม่รู้จะเช็คราคาขายที่ใหน หรือมีใครรับซื้อบ้าง พอมีใครทราบบ้างครับ

ปลูกดอกมะลิ อ.ไชยปราการ เชียงใหม่ แต่ไม่รู้จะเช็คราคาขายที่ใหน หรือมีใครรับซื้อบ้าง พอมีใครทราบบ้างครับ

4 Likes

ตลาดกลางดอกไม้ใหญ่อยู่ ปากคลองตลาด กรุงเทพฯนะครับ ไม่ทราบว่าที่ตลาดวโรรส จะมีมั้ยลองค้นดู

2 Likes

ขอบคุณครับ แต่ระยะทางไกลไปหน่อยครับ มือใหม่ด้วย

เอ ที่เชียงใหม่ตลาดขายส่งดอกไม้ใหญ่ที่เชียงใหม่อยู่ที่ตลาด วโรรส ลองติดต่ที่นั่นก็จะใกล้หน่อยครับ