ถ้าเราอยากส่งสินค้าเกษตรจากภาคเหนือลงไปทางภาคกลางและอิสานเราจะเริ่มต้นศึกษาเรียนรู้เรื่องการตลาดยังไงครับ

ถ้าเราอยากส่งสินค้าเกษตรจากภาคเหนือลงไปทางภาคกลางและอิสานเราจะเริ่มต้นศึกษาเรียนรู้เรื่องการตลาดยังไงครับ

2 Likes

คงต้องศึกษา ข้อมูล
1กรมการค้าภายใน กระรวงพาณิชย์ ซึ่งจะได้ข้อมูลนะครับ พวกเราสายเกษตร รู้ว่าการค้าออนไลน์เป็นเรื่องที่น่าทำในขณะนี้ นะครับ

ขอบคุณมากๆครับเราเข้าไปดูในเน็ตได้ไหมครับ

ถ้าจำไม่ผิดแต่ละจังหวัดกฎไม่เหมือนกันด้วยไหมครับ