ตะลิงปลิงเต็มต้นไม่รู้จะทำอะไร แปรรูปเป็นตะลิงปลิงแช่อิ่มตากแห้ง อร่อยมากคะอยากให้ลองทำกันดู คลุกผงบ๊วยก็อร่อยนะค้าาาา ข

ตะลิงปลิงเต็มต้นไม่รู้จะทำอะไร แปรรูปเป็นตะลิงปลิงแช่อิ่มตากแห้ง อร่อยมากคะอยากให้ลองทำกันดู คลุกผงบ๊วยก็อร่อยนะค้าาาา ขายก็ดี

11 Likes

ท่าทางจะอร่อยมากๆทีเดียว ราคาสักเท่าไร/ถุง

1 Like

ขอเบอร์โทรด้วยครับ จะลองสั่งทานดูครับ

1 Like

ขอบคุณมากนะคะ เปิดขายในเฟส เปิดปั๊บก็หมดเลยคะ😁 ราคาขายอยู่ที่ กก.ละ 300บาทคะ มีต้นเดียวคะผลสด10กก. ได้ผลแห้ง 1 กก.

น่าสนใจมากเลยครับ ผมมีอยู่เหมือนกัน 2-3 ต้น ดูมันร่วงทิ้งทุกปีเลยครับ55

ทำยังไงครับ