สวัสดีคับผมเป็นสมาชิกใหม่คับ ผมทำเกษตรคือเลี้ยงนกกระทาทางฟาร์มผมมีขี้นนกกระทาตากแห้งคับเผื่อพี่ๆสนใจจะนำไปใช้ในไร่สวนขอ

สวัสดีคับผมเป็นสมาชิกใหม่คับ
ผมทำเกษตรคือเลี้ยงนกกระทา
ทางฟาร์มผมมีขี้นนกกระทาตากแห้งคับเผื่อพี่ๆสนใจจะนำไปใช้ในไร่สวนของพี่ๆ. ขอฝากหน่อยนะคับ @มาลิลน์ฟาร์ม

15 Likes

สวัสดีครับ คุณ Witsanu Laowsi

ยินดีต้อนรับและขอขอบคุณ คุณ Witsanu Laowsi ที่เข้ามาเป็นสมาชิกแอป Kaset Go ครับ

Kaset Go ยินดีเป็นสื่อกลางในการประกาศซื้อ-ขายผลผลิตทางการเกษตรที่มาจากฟาร์มของเพื่อนๆ เกษตรกรเอง เพื่อให้ชุมชน Kaset Go ของเราน่าอยู่ ทางเรายังไม่อนุญาตให้โฆษณาสินค้าอื่นๆ ที่ไม่ได้เป็นผลผลิตทางการเกษตรจากฟาร์มของตนเองครับ ขอบคุณครับ :blush:

1 Like

ขี้นกกระทาขายยังไงคะ

ขายกระสอบเท่าไหรครับ

กระสอบละ100บาทคับน้ำหนัก23กก

กระสอบละ100บาทคับน้ำหนัก23กก

น่าสนใจ แหล่งรับของได้ที่ไหนครับ

ผมอยุ่กาญจนบุรีคับ

อยู่ส่วนไหนของจ กาญจนบุรีครับผมอยุ่พระแท่นครับ

สนใจอยากเลี้ยงบ้างครับแนะนำหน่อยครับ