กลุ่มนี้นอกจากสอบถามเกี่ยวกับเรื่องของพืชแล้ว สามารถปรึกษาเกี่ยวกับการเลี้ยงสัตว์ประเภทปลา กุ้ง ได้รึป่าวครับ

กลุ่มนี้นอกจากสอบถามเกี่ยวกับเรื่องของพืชแล้ว สามารถปรึกษาเกี่ยวกับการเลี้ยงสัตว์ประเภทปลา กุ้ง ได้รึป่าวครับ

7 Likes

น่าจะได้นะคะเพราะเกษตกรของไทยเรามีแต่คนเก่งๆเพราะหนูก็เลี้ยงหอยควบคู่ไปกับการทำไร่ทำนาทำสวนด้วยค่ะ

2 Likes

สวัสดีครับคุณต้นกล้า ใบเขียว ขออนุญาตเรียนให้ทราบว่าตอนนี้ในชุมชนของเรายังไม่มีผู้เชี่ยวชาญด้านปศุสัตว์ครับ อย่างไรก็ตาม คุณต้นกล้าสามารถโพสต์ถามในชุมชนของเราได้เลยครับ เผื่อมีเพื่อนเกษตรกรที่มีความรู้มาช่วยตอบครับ ขอบคุณมากครับผม ^^

1 Like

น่าจะมีตอบกลุ่มประสุสัตว์ด้วยนะขอบคุณค่ะ

1 Like

จัดมาเลยครับ

1 Like