ผมสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ ความจริงผมปลูกพืชชนิดที่ไม่มีอยู่ในตัวเลือกติดตั้งแอป แต่ต้องเลือกสักอย่างไม่เช่นนั้นก็ไปต่อ

ผมสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ ความจริงผมปลูกพืชชนิดที่ไม่มีอยู่ในตัวเลือกติดตั้งแอป แต่ต้องเลือกสักอย่างไม่เช่นนั้นก็ไปต่อไม่ได้ ต้องทำอย่างไรครับ

2 Likes

สวัสดีครับคุณจักรวาล ณ ลำปาง ต้องขออภัยในความสะดวกด้วยครับ ตอนนี้แอปพลิเคชั่นของเราอาจจะยังไม่ครอบคลุมทุกชนิดพืช สามารถเลือกชนิดใดชนิดหนึ่งไปก่อนได้ครับ โดยอาจจะเลือกชนิดที่ให้ความสนใจที่สุด อย่างไรก็ตาม คุณจักรวาลสามารถโพสต์สอบถามเกี่ยวกับชนิดพืชที่ปลูกได้ครับ ผู้เชี่ยวชาญและเพื่อนเกษตรกรพร้อมช่วยเหลือครับ ขอบคุณมากครับผม ^^