เราจะสั่งเมล็ดพันธุ์ผักของตราศรแดงช่วยบอกที่อยู่มาไห้หน่อยครับผมอยู่ภาคอีสาร

เราจะสั่งเมล็ดพันธุ์ผักของตราศรแดงช่วยบอกที่อยู่มาไห้หน่อยครับผมอยู่ภาคอีสาร

4 Likes

ตามร้านปุ๋ยร้ายยาแถวนั้นก็น่าจะมีขายครับ ไม่ต้องรอหรือเสียค่าส่งด้วย ดูวันที่ผลิตหรือวันหมดอายุด้วยนะไม่งั้นอัตราการงอกจะลดลงครับ

1 Like

คุนยากได้อะไร สั่งเนต เอาคัฟ แนะนำ ตะวันต้นกล้าคัฟ งอก๑๐๐% ดีด้วยคัฟ คนเขาปลูก ๑๐๐ไร่ เขาสั่งกันเยอะ ผมเคยปลูกแดงโม ผมสั่ง ไม่มีแม่ พันติดมา เลยคัฟ คนปลูก เขารู้กัน ลองเข้าไปดู คัฟ ทุกวันนี้ ผมปลูก คนเดียว ใช้ตัวนี้ละ มีทุกย่าง ผมไม่ชอบ เขาบอก เขาว่า คุนหมดเยอะ แนะนำ ศึกษาคัฟ

มีจำหน่ายทั่วไปที่ร้านขายวัสดุการเกษตร ลองเข้าไปดูได้เลยนะครับ หรือ ลองดูใน กูเกิล เว็บไซท์