ปลูกกันหรือยังครับ ไม้สี่ชนิดนี้ อะโวคาโด/แมคคาเดเมีย/เกาลัด/โอ๊

ปลูกกันหรือยังครับ ไม้สี่ชนิดนี้ อะโวคาโด/แมคคาเดเมีย/เกาลัด/โอ๊

2 Likes

ต้นโอ๊ค นะครับ

มีอะโวคาโด้พันธุ์แฮชมั้ยครับต้องการ10ต้นสูงสัก30cmsอยู่โคราชครับขอทราบราคาเน้นเสียบยอดนะครับ

#ผมมีแต่เพาะเม็ด เสียบยอดไม่ค่อยแข็งแรงไม่เหมาะกับบ้านเราเว้นแต่ต้นลงดินแข็งแล้วมาเสียบเอาทีหลังครับ

#ต้นแฮสสูงเกิน .50 ซม.พร้อมลงดินรอเสียบยอด

ไม่เป็นรัยขอบคุณครับใจอยากได้เสียบยอดครับเพราะแบบเมล็ดมีปลูกไว้บ้างแล้วครับ

1 Like