ผมสนใจทำแปรรูปทุเรียนอบแห้ง รบกวนสอบถามวิธีวิเคราะห์น้ำหนักทุเรียนแห้งครับ สูตรนี้ถูกต้องไหมครับ

ผมสนใจทำแปรรูปทุเรียนอบแห้ง รบกวนสอบถามวิธีวิเคราะห์น้ำหนักทุเรียนแห้งครับ สูตรนี้ถูกต้องไหมครับ

8 Likes

ทำส่งออกหรอครับ

มีแพลนครับ

น่าสนใจ ตามด้วยคนครับ

ถูกแล้วครับ

1 Like

ขอบคุณครับ

เตรียมเรื่องส่งออกคือยุ่งยากมากกกกก ทำจนท้อ แต่ถ้าผ่านแล้วก็นอนกินเลย

ก็ไม่ได้สบายขนาดนั้นนะครับ เจอปัญหาล้านแปดทุกวัน 5555

ปัญหาทำให้คนแกร่งครับ สู้ๆครับทุกคน

วิธีโดยละเอียดครับ

2 Likes

สูตรนี้แหละครับที่ใช้กันอยู่ ในการคำนวน% น้ำหนักแห้งของทุเรียน