มีกิ่งพันธ์สมเขียวหวานขายไหมครับ

มีกิ่งพันธ์สมเขียวหวานขายไหมครับ

สวัสดีครับคุณ วีระ พลเงิน
Kaset Go ได้มีการเปิดตลาดประจำเดือนให้สำหรับสมาชิกที่มีความต้องการอยากจะซื้อ หรืออยากจะขาย สินค้าทางการเกษตร ที่เป็นไปตามที่ Kaset go แอปกำหนดไว้ สามารถเข้าโพสต์เพื่อหาคู่ค้าผ่านทางโพสต์เปิดตลาดประจำเดือน ซึ่งในเดือนนี้ สามารถเข้าไปได้ที่ Link นี้เลยครับ ปักหมุดขายของ Kaset Go เปิดตลาด ประจำเดือนตุลาคม! โพสต์ซื้อ-ขาย ที่นี่เลย! ขอบคุณที่ร่วมเป็นสมาชิกกับ Kaset go แอปนะครับ