ไก่ชิลกี้ผลผลิตจากเล้าไก่เล็กๆเลี้ยงมานานปีกว่าถึงได้ลูกๆ ไก่อายุ1เดือนพ่แม่พันธุ์เดี๋ยวถ่ายให้ดู ติดตามเรื่อยๆนะครับขอ

ไก่ชิลกี้ผลผลิตจากเล้าไก่เล็กๆเลี้ยงมานานปีกว่าถึงได้ลูกๆ ไก่อายุ1เดือนพ่แม่พันธุ์เดี๋ยวถ่ายให้ดู ติดตามเรื่อยๆนะครับ
ขอบคุณมากครับผม

23 Likes

#ฮีโร่พย ลูกไก่น่ารักมากค่ะ เป็นไก่ไข่หรอค่ะ เลี้ยงยากมั้ยค่ะ
มีโรค และปัญหาเยอะมั้ยค่ะ อยากเลี้ยงบ้าง

1 Like

#ฮีโร่พย รอติดตามค่ะ

1 Like

ลูกไก่น่ารักจังค่ะเพิ่งเคยเห็นเลยค่ะ

1 Like

#ฮีโร่พย ชื่อน่ารัก น้องน่ารักค่ะ

1 Like

เป็นไก่สวยงามครับ เลี้ยงง่ายกินน้อยขี้อ้อนครับ ผมเลี้ยงไก่โดยใช้น้ำหมักสูตร ชัชฯนครศรีครับ แข็งแรงดีทุกตัว

ขอบคุณมากครับ

ไก่สวยงามพันธุ์ชิลกี้อเมริกาครับผม ถ้าโตแล้วจะสวยกว่านี้

1 Like

ตอนโตน่ารักมากครับขี้อ้อนด้วย

อิสมาแอ มะมิง

ไก่น่ารักจังเลยค่ะ

2 Likes

ถ้าโตกว่านี้ก็ขนฟูน่ารักเลยครับ

#ฮีโร่พย ลูกไก่พันธุ์นี้ กำลังเป็นที่ต้องการของตลาดเลยค่ะ

1 Like

ขอบคุณครับเป็นเล้าไก่เล็กๆข้างบ้านคนรับพ่อแม่พันธุ์มีไม่เยอะ

#ฮีโร่พย ครับผม

1 Like