ปลวกขึ้นบ้านอยู่ทุกที่มีวิธีฆ่าปลวกไหมครับบ้านผมเป็นบ้านปูนกับไม้มีปลวกมากินไม้หลายที่เลยครับขอวิธีฆ่าปลวกหน่อยครับขอบคุ

ปลวกขึ้นบ้านอยู่ทุกที่มีวิธีฆ่าปลวกไหมครับบ้านผมเป็นบ้านปูนกับไม้มีปลวกมากินไม้หลายที่เลยครับขอวิธีฆ่าปลวกหน่อยครับขอบคุณครับถ้าได้

3 Likes

#ฮีโร่พย มีชีวภัณฑ์ที่ฉีดปลวกแล้วตายยกรังนะครับ ผมไม่แน่ใจเรื่องชื่อ

ต้องให้บริษัทกำจัดปลวกตรวจสอบ ว่าทำรังอยู่ตรงไหน และต้องวางแผนกำจัดทั้งในตัวบ้าน วงกบ คานไม้ และดินใต้พื้นบ้านด้วย